komentáře k článku

10.11.2007, autor článku: Alena Veselá

Re: Re: Re: Re: bez názvu havu

25.05.2008

To khong biet cau bao nhieu tuoi,tu dau den,hoc hanh da bang ai chua,nhung nghe cai giong hom hinh cua cau that kho chiu.O VN,vung nao la giau,vung nao la kem phat trien ve van hoa?Giau o VN da la cai gi?phat trien den dau ma hom hinh?Cai thu nguoi nhu cau,chac chan chang biet lam giau,chi tai noi khoac.Gioi lam chi hon nhung nguoi ma cau noi xau ti chut.Ma da chac gi.Da phai tha phuong cau thuc nhu nhau,khong giup duoc nhau thi thoi,lai con noi xau nhau.la that.Bu c... cho dam tau khua.Cau tuong la khi noi xau nguoi Viet thi bon Tiep no coi cau ngang hang chac?con lau.

Reakce na komentář "Re: Re: Re: Re: bez názvu"

Jméno (přezdívka):
Titulek (nadpis komentáře):

Zobrazit komentáře

Zobraz článek "Rozhovor: Nguyen Dung"

Máte ambice prosadit se v oblasti prodeje? Společnost EURO NÁŘADÍ s.r.o., jeden z největších distributorů stavebního a zahradního nářadí v ČR a SR, hledá česky a vietnamsky hovořícího kolegu na pozici: OBCHODNÍ ZÁSTUPCE - region PRAHA a okolí.