komentáře k článku

14.11.2004, autor článku: Klub HN

Re: bez názvu Nguyen Le Hoang

19.12.2004

Ban Oanh thân mến. Có thể vì mỗi người có một quan điểm khác nhau nhưng tôi cũng xin cám ơn lời nhận xét của bạn Oanh về các diễn viên nghiệp dư lần đầu đứng trước ống kính camera. Còn về nội dung của phim thì cần phải góp ý với đạo diễn và người viết kịch bản chứ không phải với các diễn viên và đoàn làm phim đâu bạn Oanh à. Trước khi tìm các khuyết điểm để nói người khác, trước tiên bạn Oanh nên xem lại mình nhe! Ví dụ như ngữ pháp tiếng Việt của bạn chẳng hạn.

Reakce na komentář "Re: bez názvu"

Jméno (přezdívka):
Titulek (nadpis komentáře):

Zobrazit komentáře

Zobraz článek "Josef a Ly – rozhovor s Nguyen Le Hoangem"

Máte ambice prosadit se v oblasti prodeje? Společnost EURO NÁŘADÍ s.r.o., jeden z největších distributorů stavebního a zahradního nářadí v ČR a SR, hledá česky a vietnamsky hovořícího kolegu na pozici: OBCHODNÍ ZÁSTUPCE - region PRAHA a okolí.